Rosee House -Luxury Apartment In Vinhomes Greenbay Hà Nội

( bán tại. Rosee House -luxury Apartment In G3 Building Vinhomes Greenbay Me Tri )
Hà Nội
Rosee House -luxury In Vinhomes Greenbay Hà Nội
8.3 Rất tốt
41 đánh giá

Rosee House -Luxury Apartment In Vinhomes Greenbay Hà Nội

400 Lương Thế Vinh, Hà Nội, Việt Nam Hiển thị bản đồ
Căn hộ Rosee House -Luxury Apartment In Vinhomes Greenbay Hà Nội cách Trường Đại học Hà Nội khoảng 2.5 km. Căn hộ có 6 phòng.
Căn hộ cách Chùa Một Cột 15 phút lái xe. Quán cà phê JW Cafe cách chỗ ở 25 phút đi bộ.
Chỗ ở có tầm nhìn ra vườn.
Tại chỗ nghỉ có phòng bếp nhỏ cho khách sử dụng.
+ Hơn - Ít hơn
Tiện nghi cơ bản
  • Wifi
  • Dịch vụ 24 giờ
  • Nhận/trả phòng cấp tốc
  • Spa và thư giãn
  • Ăn uống tại chỗ
  • Chuẩn bị cho cuộc họp
  • Thân thiện với trẻ em
  • Điều hòa không khí
  • + Thêm

Bản đồ

Điểm du lịch ở

Hà Nội
Địa điểm tham quan
  • Vietnam National University - 1707 km
  • Chùa Phùng Khoang - 1747 km
  • Sông Nhuệ - 1775 km
  • Học viện Y dược học cổ truyền Việt Nam - 1973 km
  • Co.op Mart - 2115 km
  • Học viện Công nghệ Bưu chính Viễn thông - 2158 km
  • Finnegan's Irish Pub and Restaurant - 2165 km
  • Dèn Hàm Ròng - 2311 km
Sân bay
  • San bay Quoc te Noi Bai - 30 km
Nhà ga xe lửa
  • Ga Hà Nội Railway station - 7 km

Phòng & Tình trạng phòng tống

Vui lòng đợi, chúng tôi đang kiểm tra phòng trống cho bạn.
Tiện nghi

Tổng quan

  • Cấm hút thuốc trong khuôn viên
  • Wifi
  • Bãi đậu xe
  • Két sắt an toàn
  • Đón khách 24 giờ
  • Nhận/ trả phòng VIP
  • Nhận/ trả phòng cấp tốc
  • Vật nuôi không được phép
  • An ninh 24 giờ
  • Phòng thay đồ
  • Phòng chống dị ứng
  • Thang máy
  • Máy ATM/rút tiền
  • Thợ cắt tóc
  • Quán cà phê
  • Máy bán hàng tự động
  • Bộ phát hiện khói
  • Trạm sạc xe điện
  • Bình chữa cháy
  • Khóa thẻ từ
  • Khóa

Ăn uống

  • Nhà bếp chung
  • Ấm đun nước điện
  • Nhà hàng
  • Khu ăn uống ngoài trời
  • Khu dã ngoại/ Bàn dã ngoại

Giải trí & Thể thao

  • Sân hiên phơi nắng
  • Khu vườn
  • Tiện nghi BBQ
  • Phòng giải trí/ TV
  • Spa và trung tâm chăm sóc sức khỏe
  • Dịch vụ làm móng chân
  • Dịch vụ làm móng tay
  • Tẩy lông
  • Tẩy tế bào chết toàn thân
  • Điều trị và chăm sóc da mặt
  • Phòng điều trị
  • Quấn toàn thân
  • Phòng tắm ngoài trời
  • Dịch vụ trang điểm

Dịch vụ

  • Dịch vụ đưa đón sân bay phụ phí
  • Giặt ủi
  • Giặt khô
  • Dịch vụ mua sắm tạp hóa
  • Cửa hàng/Dịch vụ thương mại
  • Tiện nghi tổ chức hội họp/tiệc

Tiện nghi Phòng

  • Điều hòa nhiệt độ
  • Phòng cách âm
  • Khu vực tiếp khách
  • Sân trong
  • Sân hiên
  • Trang thiết bị sân vườn
  • Bàn ăn
  • Tiện nghi ủi
  • Máy giặt
  • Đồ dùng vệ sinh cá nhân miễn phí
  • Tivi màn hình phẳng
  • Cũi cho trẻ con chơi bên trong
  • Khu vui chơi cho trẻ em
  • Câu lạc bộ trẻ em
  • Sàn gỗ
Tiện nghi cơ bản
  • Wifi
  • Dịch vụ 24 giờ
  • Nhận/trả phòng cấp tốc
  • Spa và thư giãn
  • Ăn uống tại chỗ
  • Chuẩn bị cho cuộc họp
  • Thân thiện với trẻ em
  • Điều hòa không khí

Policy

Đăng ký vào: từ 14:00 cho đến 22:00
Thủ tục thanh toán: từ 10:00 cho đến 12:00
Nhập ngày
Nhập ngày
T3 25 Aug
T4 26 Aug
Khách
Tìm khách sạn ở Hà Nội